Bán đất thửa 595 tờ 54 Liên Ấp 123 Xã Tân Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Đất
214 m²(8.2 x 29)
9,6 Tỷ
44.9 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
23-04-2026 Mặt Tiền
Liên ấp 123
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Vĩnh Lộc
Đường
Liên ấp 123
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Liên ấp 123 phường Tân Vĩnh Lộc | 46 triệu/m² | 45 triệu/m² - 47 triệu/m² |
Đất
214 m²(8.2 x 29)
9,6 Tỷ
44.9 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Liên ấp 123
Đất
260 m²(8.5 x 29)
12,2 Tỷ
46.9 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Liên ấp 123
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai