Bán đất thửa 8 tờ 4 Huỳnh Văn Nghệ Phường Tân Sơn Nhì Tp Hồ Chí Minh
Đất
100 m²(5 x 27)
11,7 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
04-10-2024 Mặt Tiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Huỳnh Văn Nghệ phường Tân Sơn Nhì | 106 triệu/m² | 94 triệu/m² - 117 triệu/m² |
Đất
100 m²(5 x 27)
11,7 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Huỳnh Văn Nghệ
Đất
53 m²(4 x 14)
4 Tỷ 980 Triệu
94 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Huỳnh Văn Nghệ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai