Bán đất 211/24 Hoàng Hoa Thám Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Đất
37 m²(3.1 x 7.6)
4,8 Tỷ
130 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
22-04-2026 Mặt Tiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Hoàng Hoa Thám phường Cầu Kiệu | 131 triệu/m² | 130 triệu/m² - 133 triệu/m² |
Đất
37 m²(3.1 x 7.6)
4,8 Tỷ
130 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Đất
64 m²(3.1 x 15)
8,3 Tỷ
130 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Đất
55 m²(3.1 x 8.1)
7,3 Tỷ
133 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai