Bán đất thửa 60 tờ 84 Điện Biên Phủ Phường Thạnh Mỹ Tây Tp Hồ Chí Minh
Đất
63 m²(4.8 x 15)
13,5 Tỷ
214 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Điện Biên Phủ phường Thạnh Mỹ Tây | 126 triệu/m² | 57 triệu/m² - 214 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Điện Biên Phủ phường Thạnh Mỹ Tây | 116 triệu/m² | 111 triệu/m² - 121 triệu/m² |
Đất
63 m²(4.8 x 15)
13,5 Tỷ
214 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Đất
134 m²(6.3 x 21)
23,2 Tỷ
173 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Đất
1530 m²
170 Tỷ
111 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Đất
700 m²(18 x 39)
40 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Đất
700 m²(18 x 39)
42 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Đất
1566 m²
190 Tỷ
121 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai