Bán đất thửa 805 tờ 7 MT Trương Phước Phan Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
72 m²(4 x 18)
7,2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
24-05-2024 Mặt Tiền
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường C phường Bình Trị Đông giá từ 5 đến 10 tỷ | 78 triệu/m² | 55 triệu/m² - 100 triệu/m² |
Đất
72 m²(4 x 18)
7,2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Đất
100 m²(4 x 25)
5,5 Tỷ
55 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai