Bán đất thửa 867 tờ 38 Bộ Đội An Điền Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Đất
1147 m²(38 x 30)
4,8 Tỷ
4.2 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
23-02-2026 Mặt Tiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Bộ Đội An Điền phường Vĩnh Lộc | 16 triệu/m² | 4 triệu/m² - 39 triệu/m² |
Đất
1147 m²(38 x 30)
4,8 Tỷ
4.2 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Bộ Đội An Điền
Đất
795 m²(42 x 18)
3,4 Tỷ
4.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Bộ Đội An Điền
Đất
94 m²(8 x 12)
3,7 Tỷ
39.4 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Bộ Đội An Điền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai