Bán đất thửa 935 tờ 55 Gò Cát Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Đất
56.3 m²(4.5 x 13)
4 Tỷ 50 Triệu
71.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
4 Tỷ 250 Triệu
~ 55.2 Triệu/m²77m²
(4m x 19.5m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 19.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 77 m2 |
MÔ TẢ:
+ Hẻm xe tải rộng 6m, khu phân lô rất đẹp.
+ Vị trí sầm uất, rất an ninh, khu dân trí cao.
+ Pháp lý chuẩn sổ vuông vức, ko quy hoạch hoặc lộ giới.
Đất
56.3 m²(4.5 x 13)
4 Tỷ 50 Triệu
71.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
56.3 m²(4.5 x 13)
4 Tỷ 50 Triệu
71.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
71 m²(4 x 17.7)
4 Tỷ 50 Triệu
57 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
71 m²(4 x 17.7)
4 Tỷ 380 Triệu
61.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
70 m²(4 x 17.5)
4,3 Tỷ
61.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
72 m²(4 x 17.5)
4 Tỷ 350 Triệu
60.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
60.7 m²(4 x 15)
4 Tỷ 450 Triệu
73.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
77 m²(4 x 19.3)
4,4 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Long Trường
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai