Bán đất thửa 93 tờ 3 93 tờ 3 Xã Phú Thuận Tp Hồ Chí Minh
Đất
768 m²(15 x 51)
9,8 Tỷ
12.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường O
10.8 Tỷ
~ 135 Triệu/m²80m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 |
MẶT TIỀN HẺM XE TĂNG QUAY ĐẦU TIỆN KINH DOANH HOẶC Ở.,
22 Đường số 3 Phường Phú Mỹ Quận 7
?? Mô Tả:,
✅ Đường trước đất xe tăng quay đầu ,
✅Vị trí nằm trong khu phân lô đất hiện hữu chỉnh trang.,
✅ Nhà mặt tiền đường số 3, phường Phú Mỹ, Quận 7. ,
✅ Đường rộng 14m có 2 vỉa hè 2 bên xanh sạch đẹp. ,
✅ Ngay trong khu căn hộ Belleza. Cách Phú Mỹ Hưng chừng 1 cây số, cách Lotte 20 phút chạy xe. ,
✅ Vay ngân hàng 70% giá trị nhà đất. ,
,
?? Tiện ích: ,
✅ Xung quanh nhà có chợ, siêu thị, các quán ăn uống, nhà hàng kinh doanh nhộn nhịp, tấp nập. ,
✅ Trục đường Phạm Hữu Lầu có các siêu thị Bách Hoá Xanh, Điện Máy Xanh, chợ Phước Long trung tâm phường Phú Mỹ ....,
✅ Các trường học các cấp gần nhà thuận tiện đưa đón con học hành.,
Hệ thống bệnh viện, phòng khám đa khoa tư nhân cách nhà bán kính 3 cây số. ,
Đất
768 m²(15 x 51)
9,8 Tỷ
12.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường O
Nhà phố
130 m²(6.4 x 20)
10,8 Tỷ
83.1 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Đất
400 m²(20 x 20)
10 Tỷ
25 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
100 m²(5 x 20)
11 Tỷ
110 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Đất
100 m²(5 x 20)
10,7 Tỷ
107 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Đất
210 m²(6.1 x 23)
11,5 Tỷ
54.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
107.5 m²
11 Tỷ
102 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Đất
80 m²(5 x 16)
11,8 Tỷ
148 Triệu/m²P.Phú Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai