Bán đất thửa 614 tờ 36 Trương Thị Kiện Xã Thái Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Đất
2122 m²(20 x 130)
6,8 Tỷ
3.2 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Trương Thị Kiện
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thái Mỹ
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất | 3 triệu/m² | 723 nghìn/m² - 6 triệu/m² |
| Nhà Phố | 5 triệu/m² | 2 triệu/m² - 13 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 4 triệu/m² | 4 triệu/m² - 4 triệu/m² |
Đất
2122 m²(20 x 130)
6,8 Tỷ
3.2 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Trương Thị Kiện
Đất
2122 m²(17 x 130)
6,8 Tỷ
3.2 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Trương Thị Kiện
Đất
4461 m²(70 x 42)
8 Tỷ
1.8 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
4202 m²(50 x 84)
8,2 Tỷ
2 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Tỉnh Lộ 7
Đất
2238 m²(32 x 68)
5 Tỷ
2.2 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
2238 m²(32 x 68)
5 Tỷ
2.2 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
507 m²(8.5 x 65)
6,8 Tỷ
13.4 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Tỉnh Lộ 7
Đất
1516.4 m²(25 x 61)
5 Tỷ 520 Triệu
3.6 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Đỗ Đăng Tuyển
Nhà phố
4202 m²(50 x 84)
8,2 Tỷ
2 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Mỹ Khánh
Đất
1466 m²(14 x 105)
5,1 Tỷ
3.5 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1097 m²(20 x 55)
6 Tỷ
5.5 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
2248 m²(38 x 59)
9,5 Tỷ
4.2 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Tỉnh Lộ 7
Đất
7335 m²(78 x 95)
5,3 Tỷ
723 Ngàn/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
2211 m²(15 x 146)
7,3 Tỷ
3.3 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
4202 m²(50 x 84)
9,8 Tỷ
2.3 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Mỹ Khánh
Đất
2400 m²(30 x 80)
7,9 Tỷ
3.3 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai