Bán nhà 117 Lê Văn Khương Xã Đông Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
113 m²(4.4 x 30)
10,5 Tỷ
92.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 57 triệu/m² | 10 triệu/m² - 135 triệu/m² |
| Đất | 22 triệu/m² | 4 triệu/m² - 58 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 53 triệu/m² | 53 triệu/m² - 53 triệu/m² |
Nhà phố
113 m²(4.4 x 30)
10,5 Tỷ
92.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Lê Văn Khương
Nhà phố
255 m²(11.5 x 24)
10 Tỷ
39.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường ĐT 3
Nhà phố
168 m²(5.6 x 29.2)
10,6 Tỷ
63.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường T3
Đất
1700 m²(30 x 56)
12,3 Tỷ
7.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Điệp
Nhà phố
246 m²(11.4 x 21.5)
11,5 Tỷ
46.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Bùi Công Trừng
Đất
668 m²(22 x 31)
14,8 Tỷ
22.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường T7
Nhà phố
240 m²(8 x 30)
12 Tỷ
50 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Nhà phố
175 m²(7.7 x 23)
14,5 Tỷ
82.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Nhà phố
312 m²(13 x 24.5)
14 Tỷ
44.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Pha
Nhà phố
168.9 m²(8 x 21.5)
10,5 Tỷ
62.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Thanh
Nhà phố
169.3 m²(6 x 35)
14,5 Tỷ
85.6 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Nhà phố
262 m²(4.3 x 46)
10 Tỷ
38.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Miếng
Nhà phố
1040 m²(6.5 x 44)
10 Tỷ
9.6 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nhị Bình 17
Nhà phố
138 m²(5.6 x 38)
11 Tỷ
79.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Bùi Công Trừng
Đất
2732 m²(34 x 81)
11 Tỷ
4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường T2
Nhà phố
303 m²(13.5 x 23.5)
11,8 Tỷ
38.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường ĐT 3
Căn Hộ Dịch Vụ
216 m²(5.5 x 40)
11,5 Tỷ
53.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Đất
644 m²(6 x 32)
14 Tỷ
21.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Pha
Đất
644 m²(6 x 32)
14 Tỷ
21.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Pha
Nhà phố
170 m²(5 x 34)
10 Tỷ
58.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Lê Văn Khương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai