Bán nhà hẻm 194/41/5 Võ Văn Tần Phường Bàn Cờ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
31 m²(3.1 x 10)
7,8 Tỷ
252 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 234 triệu/m² | 88 triệu/m² - 3,65 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 185 triệu/m² | 63 triệu/m² - 283 triệu/m² |
Nhà phố
31 m²(3.1 x 10)
7,8 Tỷ
252 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
7 Tỷ
219 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
36 m²(3.4 x 10.5)
7,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
8 Tỷ
267 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
40 m²(3.5 x 10)
9,3 Tỷ
233 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
36 m²(3.3 x 10)
7,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
55 m²(5 x 11)
9,5 Tỷ
173 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Hiền
Nhà phố
37 m²(3 x 12.5)
7,5 Tỷ
203 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Quốc Toản
Nhà phố
21 m²(3.1 x 7)
5,3 Tỷ
252 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Lý Thái Tổ
Nhà phố
41 m²(4.8 x 8.6)
8,5 Tỷ
207 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
29 m²(3 x 10)
7 Tỷ
241 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
26 m²(3.2 x 8.5)
5,5 Tỷ
212 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
30 m²(3 x 15.5)
5,5 Tỷ
183 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Lý Thái Tổ
Nhà phố
31 m²(3.1 x 10.5)
6 Tỷ 50 Triệu
195 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trường Sa
Nhà phố
32 m²(3.2 x 10)
9 Tỷ 999 Triệu
312 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
22 m²(3 x 7.5)
5,3 Tỷ
241 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
6,8 Tỷ
252 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
33 m²(3.3 x 10)
9,2 Tỷ
279 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
30 m²(3.4 x 9)
9,5 Tỷ
317 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Căn Hộ Dịch Vụ
42 m²(3.6 x 12)
9,5 Tỷ
226 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai