Bán Nhà Mặt Tiền 107K Trương Định, Phường 6, Quận 3
Nhà phố
60.6 m²(4.19 x 14.6)
37,5 Tỷ
619 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Trương Định | 681 triệu/m² | 328 triệu/m² - 1,03 tỷ/m² |
| Shophouse đường Trương Định | 187 triệu/m² | 187 triệu/m² - 187 triệu/m² |
Nhà phố
60.6 m²(4.19 x 14.6)
37,5 Tỷ
619 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trương Định
Nhà phố
820 m²(21 x 42)
560 Tỷ
683 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trương Định
Nhà phố
98.5 m²(8 x 13)
89 Tỷ
904 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trương Định
ShopHouse
67 m²(9 x 9)
12,5 Tỷ
187 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trương Định
Nhà phố
111.8 m²(4.3 x 26)
115 Tỷ
1.03 Tỷ/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trương Định
Nhà phố
60.6 m²(4.19 x 14.6)
42 Tỷ
693 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trương Định
Nhà phố
66.3 m²(3.8 x 17.8)
34 Tỷ
513 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trương Định
Nhà phố
90 m²(6.3 x 14.5)
29,5 Tỷ
328 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trương Định
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai