Bán nhà mặt tiền 290 Tân Hương, Phú Thọ Hòa
Nhà phố
210 m²(12 x 17.4)
49 Tỷ
233 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Tân Hương | 145 triệu/m² | 71 triệu/m² - 233 triệu/m² |
Nhà phố
210 m²(12 x 17.4)
49 Tỷ
233 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Hương
Nhà phố
210 m²(12 x 17.4)
49 Tỷ
233 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Hương
Nhà phố
61 m²(3.8 x 16)
8,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Hương
Nhà phố
69 m²(4.6 x 18.5)
12,1 Tỷ
175 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Hương
Nhà phố
33 m²(3.2 x 10.3)
4 Tỷ 750 Triệu
144 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Hương
Nhà phố
27 m²(5 x 5.5)
3 Tỷ 350 Triệu
124 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Hương
Nhà phố
50 m²
7,2 Tỷ
144 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Hương
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
12 Tỷ
160 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Hương
Nhà phố
84 m²(4.3 x 20.2)
13 Tỷ 950 Triệu
166 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Hương
Nhà phố
92.6 m²(4.3 x 22.5)
7,5 Tỷ
81 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Hương
Nhà phố
62 m²(4.1 x 15.1)
7,3 Tỷ
118 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Hương
Nhà phố
115 m²(4.3 x 27)
14,9 Tỷ
130 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Hương
Nhà phố
105 m²(4 x 26)
7,5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Hương
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 650 Triệu
116 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Hương
Nhà phố
22 m²(3.3 x 6.5)
1 Tỷ 650 Triệu
75 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Hương
Nhà phố
69.9 m²(4 x 17.6)
15,5 Tỷ
222 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Hương
Nhà phố
97 m²(3.3 x 22)
20 Tỷ
206 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Hương
Nhà phố
70.5 m²(4 x 17)
16 Tỷ
227 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Hương
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
14,2 Tỷ
161 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Hương
Nhà phố
160 m²(4.1 x 40)
15,9 Tỷ
99.4 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tân Hương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai