Bán nhà hẻm 79/48A4 ( Số cũ 79.58.21A) Tân Hòa Đông Phường Phú Lâm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
48 m²(3 x 16)
4 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Tân Hóa | 132 triệu/m² | 44 triệu/m² - 244 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Tân Hóa | 72 triệu/m² | 26 triệu/m² - 225 triệu/m² |
Nhà phố
48 m²(3 x 16)
4 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hóa
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
13,5 Tỷ
169 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hóa
Nhà phố
27 m²(3.1 x 8.5)
5,5 Tỷ
204 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hóa
Nhà phố
70 m²(4 x 18)
6,7 Tỷ
95.7 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hóa
Nhà phố
47 m²(4 x 13)
10,5 Tỷ
223 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hóa
Nhà phố
30 m²(2.1 x 10)
3 Tỷ 650 Triệu
122 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hóa
Nhà phố
26.6 m²(3.1 x 8.5)
5,3 Tỷ
199 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hóa
Nhà phố
54 m²(3.5 x 17)
11,7 Tỷ
217 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hóa
Căn Hộ Dịch Vụ
46.6 m²(4 x 13.8)
10,5 Tỷ
225 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hóa
Nhà phố
37 m²(39 x 95)
5,4 Tỷ
146 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hóa
Nhà phố
114 m²(4.6 x 23)
4 Tỷ 990 Triệu
43.8 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hóa
Nhà phố
67 m²(5 x 13.4)
6,5 Tỷ
97 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hóa
Nhà phố
73 m²(3.3 x 19)
12,9 Tỷ
177 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hóa
Nhà phố
37 m²(3.9 x 9.5)
5,4 Tỷ
146 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hóa
Nhà phố
37 m²(3.9 x 9.6)
5,4 Tỷ
146 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hóa
Nhà phố
36 m²(4.3 x 10)
5,4 Tỷ
150 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hóa
Nhà phố
32 m²(4 x 7)
3 Tỷ 550 Triệu
111 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hóa
Nhà phố
40 m²(3 x 14)
5,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hóa
Nhà phố
34 m²(4.7 x 7.5)
4 Tỷ
118 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hóa
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
4,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Tân Hóa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai