Bán nhà hẻm 20/14/6 Đường Số 3 Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
2,2 Tỷ
36.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Long Bình
Đường số
3
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 3 | 32 triệu/m² | 29 triệu/m² - 37 triệu/m² |
| Đất đường số 3 | 34 triệu/m² | 17 triệu/m² - 51 triệu/m² |
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
2,2 Tỷ
36.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
1,4 Tỷ
29.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
1 Tỷ 550 Triệu
31 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
70 m²(5 x 14)
1,2 Tỷ
17.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
57.3 m²(5.05 x 11.5)
2 Tỷ 920 Triệu
51 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai