Bán nhà hẻm 202/6/11 Lý Thường Kiệt Phường Phong Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
15 m²(2.1 x 7.1)
3 Tỷ 10 Triệu
201 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng
Đường số
1
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 1 | 107 triệu/m² | 19 triệu/m² - 201 triệu/m² |
| Đất đường số 1 | 47 triệu/m² | 35 triệu/m² - 61 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 1 | 26 triệu/m² | 25 triệu/m² - 27 triệu/m² |
Nhà phố
15 m²(2.1 x 7.1)
3 Tỷ 10 Triệu
201 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
27 m²(3 x 10.3)
3 Tỷ 950 Triệu
146 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
39 m²(3.5 x 11.2)
4 Tỷ 970 Triệu
127 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
2,7 Tỷ
33.8 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
13 m²(3 x 5.3)
2,3 Tỷ
177 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
127 m²(5 x 25)
4,4 Tỷ
34.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
171 m²(4.4 x 21)
3,2 Tỷ
18.7 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
3 Tỷ 390 Triệu
56.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
35 m²(3.8 x 9.5)
4 Tỷ 850 Triệu
139 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
10 m²(2.8 x 4.2)
1 Tỷ 580 Triệu
158 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
15 m²(3.5 x 4.7)
1 Tỷ 999 Triệu
133 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(4.2 x 19)
2 Tỷ
25 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
30 m²(3.1 x 11.4)
4 Tỷ 450 Triệu
148 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
30 m²(3.1 x 11.4)
4 Tỷ 450 Triệu
148 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
20 m²(3 x 7.3)
3,4 Tỷ
170 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
44 m²(3.5 x 12.3)
4 Tỷ 250 Triệu
96.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
39 m²(3.5 x 11.2)
3 Tỷ 950 Triệu
101 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
21 m²(2.8 x 8.5)
3 Tỷ 999 Triệu
190 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
17 m²(4.2 x 5.6)
2 Tỷ 650 Triệu
156 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
5 Tỷ
50 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai