Bán nhà hẻm 14/5B Nguyễn Thị Bảy Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
51 m²(3 x 16)
3,6 Tỷ
70.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bà Điểm
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất đường số 1 | 33 triệu/m² | 8 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| Nhà Phố đường số 1 | 51 triệu/m² | 20 triệu/m² - 73 triệu/m² |
Nhà phố
51 m²(3 x 16)
3,6 Tỷ
70.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
95 m²(5 x 20)
3,5 Tỷ
36.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
42 m²(7 x 6.5)
2 Tỷ 450 Triệu
58.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
3,4 Tỷ
60.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
930 m²(15.7 x 58.8)
20,5 Tỷ
22 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
84 m²(3.38 x 23)
5,2 Tỷ
61.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
1176 m²(23 x 45)
9,4 Tỷ
8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
356 m²(37 x 15)
3 Tỷ 560 Triệu
10 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
539 m²(20 x 27)
4 Tỷ 840 Triệu
9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
137 m²(6 x 22)
6,5 Tỷ
47.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
246 m²(5 x 33)
7 Tỷ 850 Triệu
31.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
609 m²(32 x 31)
6 Tỷ 80 Triệu
10 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
110 m²(5 x 24)
6,2 Tỷ
56.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
225 m²(9 x 25)
4,4 Tỷ
19.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
71 m²(5 x 17)
4 Tỷ 990 Triệu
70.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
105 m²(4.4 x 28)
5,3 Tỷ
50.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
6,2 Tỷ
62 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
102.4 m²(5 x 20)
4,9 Tỷ
47.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
102.4 m²(5 x 20)
4,6 Tỷ
44.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
102.4 m²(5 x 20)
4 Tỷ 550 Triệu
44.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai