Bán đất thửa 423 tờ 28 Đối diện 82. N10 Đường 82 Phường Bình Quới Tp Hồ Chí Minh
Đất
188 m²(8 x 24)
25 Tỷ
133 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
20-04-2026 Mặt Tiền
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Quới
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 1 | 66 triệu/m² | 57 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| Đất đường số 1 | 133 triệu/m² | 133 triệu/m² - 133 triệu/m² |
Đất
188 m²(8 x 24)
25 Tỷ
133 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
99 m²(5 x 20)
7,4 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
44 m²(6 x 9.6)
2,5 Tỷ
56.8 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai