Bán nhà MĐ Thửa 547 - 566 Tờ 27 Thửa 547 - 566 Tờ 27 (207.9.11A) Đường Nam Cao Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
51 m²(3.7 x 15)
1,4 Tỷ
27.5 Triệu/m²P.Tân Phú
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 107 triệu/m² | 22 triệu/m² - 285 triệu/m² |
| Đất | 56 triệu/m² | 4 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 174 triệu/m² | 21 triệu/m² - 1,00 tỷ/m² |
Nhà phố
51 m²(3.7 x 15)
1,4 Tỷ
27.5 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
48 m²(4 x 12)
3,9 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Đất
75 m²(5 x 15)
4,5 Tỷ
60 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
37 m²(4.1 x 9)
1 Tỷ 430 Triệu
38.6 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
52 m²(4.4 x 12)
2,1 Tỷ
40.4 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
121 m²(5.6 x 23.9)
4,5 Tỷ
37.2 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
77 m²(4.5 x 15)
4 Tỷ 480 Triệu
58.2 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Đất
77 m²(4 x 15.5)
4 Tỷ 450 Triệu
57.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
77 m²(4.6 x 17)
2 Tỷ 990 Triệu
38.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
1 Tỷ 750 Triệu
43.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
24 m²(8 x 3)
4 Tỷ 460 Triệu
186 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(5.7 x 8.8)
2,7 Tỷ
54 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
51 m²(4.4 x 11.5)
5 Tỷ
98 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
107.1 m²(7 x 14.1)
4 Tỷ 550 Triệu
42.5 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Trịnh Đình Trọng
Nhà phố
32 m²(5.3 x 18)
2,4 Tỷ
75 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Nhà phố
36 m²(3 x 12)
3,7 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Trịnh Đình Thảo
Nhà phố
110 m²(4 x 21)
2,4 Tỷ
21.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
2 Tỷ 725 Triệu
56.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
59 m²(3.51 x 15)
3 Tỷ 690 Triệu
62.5 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
22 m²(2.5 x 10.5)
3,5 Tỷ
159 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai