Bán nhà hẻm 37/26 Nguyễn Ngọc Lộc Phường Hòa Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
26 m²(2.4 x 11)
4,3 Tỷ
165 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 162 triệu/m² | 152 nghìn/m² - 1,53 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 136 triệu/m² | 45 triệu/m² - 700 triệu/m² |
| Đất | 103 triệu/m² | 81 triệu/m² - 129 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng | Đang cập nhật | Đang cập nhật |
Nhà phố
26 m²(2.4 x 11)
4,3 Tỷ
165 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Nhà phố
13 m²(3 x 4.5)
2 Tỷ 880 Triệu
222 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
13 m²(3 x 4.5)
2 Tỷ 880 Triệu
222 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
17 m²(3.4 x 5)
4,5 Tỷ
265 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
18 m²(3.1 x 6.5)
3,9 Tỷ
217 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Bạch Mã
Nhà phố
16 m²(2.2 x 8)
4,8 Tỷ
300 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
20 m²(2.5 x 8)
3,6 Tỷ
180 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
20 m²(2.5 x 8)
3,6 Tỷ
180 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
15 m²(2 x 7)
3 Tỷ
200 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
12 m²(4.7 x 2.6)
4 Tỷ
333 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tam Đảo
Nhà phố
15 m²(2.3 x 7)
3,5 Tỷ
233 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Nhà phố
18.6 m²(4.7 x 4.1)
4,2 Tỷ
226 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
18 m²(2.6 x 7)
3,4 Tỷ
189 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
21 m²(3 x 7)
4,7 Tỷ
224 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hòa Hưng
Nhà phố
21 m²(3 x 7)
4,7 Tỷ
224 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hòa Hưng
Nhà phố
16.3 m²(2.3 x 6.5)
2 Tỷ 550 Triệu
156 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
3,5 Tỷ
117 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
30 m²(2.5 x 12)
4,7 Tỷ
157 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Nhà phố
20.5 m²
3,8 Tỷ
185 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
20.7 m²(3.8 x 5.5)
3 Tỷ 350 Triệu
162 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai