Bán đất thửa 518 tờ 87 Nguyễn Xiển Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
113 m²(5 x 22)
11,9 Tỷ
105 Triệu/m²P.Long Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Xiển | 60 triệu/m² | 17 triệu/m² - 103 triệu/m² |
| Đất đường Nguyễn Xiển | 52 triệu/m² | 8 triệu/m² - 105 triệu/m² |
| Căn Hộ đường Nguyễn Xiển | 101 triệu/m² | 48 triệu/m² - 317 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nguyễn Xiển | 63 triệu/m² | 63 triệu/m² - 63 triệu/m² |
Đất
113 m²(5 x 22)
11,9 Tỷ
105 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(6.2 x 10.3)
3,9 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
250 m²(5 x 50)
15 Tỷ
60 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
80.6 m²
4,8 Tỷ
59.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
43.1 m²(6 x 7.5)
2 Tỷ 150 Triệu
49.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
54.5 m²(7 x 8)
2,5 Tỷ
45.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
43 m²(6 x 7)
2 Tỷ 950 Triệu
68.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
206 m²(5 x 41)
8 Tỷ
38.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
96 m²(13.3 x 7.6)
9,9 Tỷ
103 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
119 m²(5 x 24)
12 Tỷ
101 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
171 m²(7 x 25)
17,3 Tỷ
101 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
464 m²(6.2 x 50)
34,5 Tỷ
74.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
13,9 Tỷ
92.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
200 m²(7.3 x 25)
12,9 Tỷ
64.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
30 m²(3.5 x 9)
1 Tỷ 750 Triệu
58.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
61.4 m²(6.1 x 9.5)
2,8 Tỷ
45.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
59.1 m²(6.6 x 9)
2,4 Tỷ
40.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
80 m²(8 x 10)
3,3 Tỷ
41.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
72 m²
2,9 Tỷ
40.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
6500 m²(66 x 99)
185 Tỷ
28.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai