Bán Nhà Mặt Tiền 91 Ngô Thị Thu Minh, P.2, Tân Bình
Nhà phố
57.75 m²(3.8 x 15.2)
17 Tỷ
294 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
15-04-2026 Mặt Tiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Ngô Thị Thu Minh | 303 triệu/m² | 292 triệu/m² - 322 triệu/m² |
Nhà phố
57.75 m²(3.8 x 15.2)
17 Tỷ
294 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
Nhà phố
149 m²(8.35 x 17.3)
48 Tỷ
322 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
Nhà phố
58 m²(3.8 x 15.3)
16 Tỷ 950 Triệu
292 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai