Bán nhà 395 Lê Quang Sung Phường Bình Tây Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
64.3 m²(4.1 x 15)
12,8 Tỷ
199 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lê Quang Sung | 138 triệu/m² | 378 nghìn/m² - 277 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Lê Quang Sung | 153 triệu/m² | 153 triệu/m² - 153 triệu/m² |
Nhà phố
64.3 m²(4.1 x 15)
12,8 Tỷ
199 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Nhà phố
43 m²(4 x 10.6)
6,6 Tỷ
153 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Nhà phố
38 m²(2.5 x 16)
4,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
3,2 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Nhà phố
55.2 m²
4,7 Tỷ
85.1 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Nhà phố
35.5 m²(3.5 x 9)
4 Tỷ 390 Triệu
124 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Nhà phố
18.2 m²(5 x 3.7)
2,7 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Nhà phố
70 m²(3.3 x 12.7)
6,5 Tỷ
92.9 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Nhà phố
47 m²(4.6 x 10)
6,9 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Nhà phố
38 m²(3.5 x 11)
6 Tỷ 550 Triệu
172 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Nhà phố
154 m²(6.7 x 23)
36 Tỷ
234 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Nhà phố
7939 m²(4 x 20.1)
3 Tỷ
378 Ngàn/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Nhà phố
27 m²(3.2 x 8.3)
5 Tỷ 450 Triệu
202 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Nhà phố
40 m²(4.5 x 9)
4 Tỷ 980 Triệu
125 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Nhà phố
41 m²(4.5 x 9)
4,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Nhà phố
79 m²(5 x 14)
6 Tỷ
75.9 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Nhà phố
61.7 m²(6.1 x 10.8)
8 Tỷ 990 Triệu
146 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(6 x 10.2)
9,5 Tỷ
153 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Nhà phố
31 m²(3.2 x 10)
8,6 Tỷ
277 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Nhà phố
103 m²(5.5 x 17)
11 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai