Bán nhà hẻm 393/10 Lê Hồng Phong Phường Vườn Lài Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
13 m²(4.3 x 3)
2 Tỷ 950 Triệu
227 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lê Hồng Phong | 213 triệu/m² | 79 triệu/m² - 484 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Lê Hồng Phong | 562 triệu/m² | 95 triệu/m² - 1,30 tỷ/m² |
Nhà phố
13 m²(4.3 x 3)
2 Tỷ 950 Triệu
227 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Căn Hộ Dịch Vụ
63.5 m²(6 x 10)
6 Tỷ
94.5 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
43 m²(3.9 x 11)
10 Tỷ 650 Triệu
248 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
52 m²(5 x 12)
21 Tỷ
404 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
14 m²(2.5 x 6)
3 Tỷ 350 Triệu
239 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
46 m²(3.6 x 8.5)
8 Tỷ
174 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
46 m²(3.6 x 8.5)
8 Tỷ
174 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
45 m²(7.6 x 7.2)
7 Tỷ 590 Triệu
169 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
46 m²(35 x 13)
8,5 Tỷ
185 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
38 m²(5.3 x 7.5)
7 Tỷ
184 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
30 m²(3.6 x 8)
4,9 Tỷ
163 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
3,6 Tỷ
200 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
27 m²(3 x 7)
6 Tỷ 180 Triệu
229 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
27 m²(3 x 7)
6 Tỷ 180 Triệu
229 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
27 m²(3 x 7)
5 Tỷ
185 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
44 m²(3.3 x 7.5)
6,7 Tỷ
152 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
19 m²(2.6 x 7.5)
3 Tỷ 990 Triệu
210 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
9.7 m²(2.6 x 4)
2,7 Tỷ
278 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
42.8 m²(3.6 x 12.3)
9 Tỷ
210 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
10 m²(3 x 3.5)
1 Tỷ 450 Triệu
145 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai