Bán nhà hẻm 351/22A Lê Đại Hành Phường Phú Thọ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
86 m²(4 x 21.5)
12,6 Tỷ
147 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lê Đại Hành | 188 triệu/m² | 75 triệu/m² - 500 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Lê Đại Hành | 269 triệu/m² | 269 triệu/m² - 269 triệu/m² |
Nhà phố
86 m²(4 x 21.5)
12,6 Tỷ
147 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
12 m²(2.5 x 4.5)
2 Tỷ
167 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
51 m²(3.4 x 15)
8 Tỷ
157 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
62.6 m²(3.5 x 14)
4,7 Tỷ
75.1 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
134 m²(7.2 x 20)
38 Tỷ
284 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
22 m²(3.3 x 6.5)
3,5 Tỷ
159 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
108 m²(3.7 x 31)
36 Tỷ
333 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
134 m²(7.5 x 20.8)
38 Tỷ
284 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
86 m²(4.1 x 28)
18 Tỷ
209 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
21 m²(2.2 x 11)
2,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
57 m²(7 x 12.3)
13,8 Tỷ
242 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
57 m²(7 x 11.3)
13,8 Tỷ
242 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
135 m²(20 x 8)
40 Tỷ
296 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
110 m²(9.5 x 15)
55 Tỷ
500 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Căn Hộ Dịch Vụ
134 m²(7.5 x 20.8)
36 Tỷ
269 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
100 m²(3.9 x 26)
15,8 Tỷ
158 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
15 m²(1.3 x 9)
2 Tỷ
133 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
32 m²(5 x 6)
4,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
9,8 Tỷ
136 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
43 m²(3.8 x 12.5)
8,5 Tỷ
198 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai