Bán nhà hẻm 60/30/2L Ấp 6 Huỳnh Thị Na Xã Đông Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
72 m²(4.4 x 18)
4,4 Tỷ
61.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Huỳnh Thị Na | 35 triệu/m² | 6 triệu/m² - 61 triệu/m² |
| Đất đường Huỳnh Thị Na | 27 triệu/m² | 4 triệu/m² - 36 triệu/m² |
Nhà phố
72 m²(4.4 x 18)
4,4 Tỷ
61.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Đất
4166 m²(36 x 100)
16,6 Tỷ
4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Nhà phố
68 m²(4.1 x 17)
3 Tỷ 180 Triệu
46.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Đất
876 m²(22 x 40)
8 Tỷ
9.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Nhà phố
5870 m²(40 x 150)
40 Tỷ
6.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Đất
93 m²(5 x 20)
3 Tỷ 350 Triệu
36 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Đất
100 m²(6 x 17)
3 Tỷ 550 Triệu
35.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Đất
105 m²(5 x 21)
3 Tỷ 680 Triệu
35 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Nhà phố
116 m²(4 x 29)
5,1 Tỷ
44 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Nhà phố
224 m²(9 x 25)
7,8 Tỷ
34.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Nhà phố
120 m²(5 x 22)
6,8 Tỷ
56.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Nhà phố
192 m²(8 x 24)
9,5 Tỷ
49.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Nhà phố
474.6 m²(12 x 40)
15 Tỷ 999 Triệu
33.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Nhà phố
225 m²(9 x 25)
7,5 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Nhà phố
115.4 m²(6 x 20)
3,6 Tỷ
31.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Nhà phố
185 m²(5 x 37)
7 Tỷ 50 Triệu
38.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Nhà phố
280 m²(8 x 35)
12,6 Tỷ
45 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Nhà phố
5870 m²(44 x 144)
36 Tỷ
6.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Nhà phố
510 m²(9 x 57)
12 Tỷ
23.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Đất
94 m²(6 x 16)
3 Tỷ 350 Triệu
35.6 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai