Bán đất thửa 751 tờ 36 Cầu Đình Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
220 m²(11 x 20)
7,5 Tỷ
34.1 Triệu/m²P.Long Phước
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất đường Cầu Đình | 39 triệu/m² | 34 triệu/m² - 55 triệu/m² |
| Nhà Phố đường Cầu Đình | 38 triệu/m² | 27 triệu/m² - 60 triệu/m² |
Đất
220 m²(11 x 20)
7,5 Tỷ
34.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Cầu Đình
Nhà phố
234 m²(15 x 30)
14 Tỷ
59.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Cầu Đình
Đất
220 m²(11 x 20)
7,5 Tỷ
34.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Cầu Đình
Đất
83 m²(4 x 21)
3 Tỷ 330 Triệu
40.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Cầu Đình
Nhà phố
83.3 m²(6 x 15)
2,9 Tỷ
34.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Cầu Đình
Nhà phố
234 m²(5.5 x 28)
7 Tỷ
29.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Cầu Đình
Đất
82.7 m²(4 x 20.7)
2,9 Tỷ
35.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Cầu Đình
Nhà phố
1289 m²(28 x 57)
35 Tỷ
27.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Cầu Đình
Đất
165 m²(6.2 x 26)
9 Tỷ 80 Triệu
55 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Cầu Đình
Đất
86 m²(4 x 21.5)
2,9 Tỷ
33.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Cầu Đình
Đất
57 m²(4 x 14.3)
2,3 Tỷ
40.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Cầu Đình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai