Bán nhà hẻm 519/66 Âu cơ Phường Tân Sơn Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
32 m²(3.1 x 10.5)
4 Tỷ 680 Triệu
146 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Âu Cơ | 131 triệu/m² | 67 triệu/m² - 270 triệu/m² |
Nhà phố
32 m²(3.1 x 10.5)
4 Tỷ 680 Triệu
146 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
32 m²(3.1 x 10.5)
4 Tỷ 680 Triệu
146 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
13 m²(2.2 x 6)
2 Tỷ 680 Triệu
206 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
64 m²(5 x 14)
7,2 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
80 m²(3.1 x 25.4)
6,2 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
36 m²(4.1 x 9.3)
5,5 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
94 m²(3.8 x 24.5)
10 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
50 m²(3.4 x 15)
6,3 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
75 m²(3.5 x 23)
15 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
135 m²(7 x 19)
36,5 Tỷ
270 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
111 m²(6 x 17)
28 Tỷ
252 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
68 m²(4.1 x 12)
7,8 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
68 m²(4.1 x 12)
7,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
3,6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
58 m²(3.8 x 14)
5,3 Tỷ
91.4 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
688 m²(10.3 x 60)
150 Tỷ
218 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
101 m²(4.5 x 23)
12,5 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
3,8 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
50 m²(3.4 x 14)
5,6 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
3,8 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai