Bán chung cư Khu A1.2 ( Block A1 ) Chung cư Giai Việt Phường Chánh Hưng Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(7 x 11)
4,6 Tỷ
63.9 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường Chánh Hưng | 131 triệu/m² | 28 triệu/m² - 471 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(7 x 11)
4,6 Tỷ
63.9 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
105 m²(6.8 x 15.7)
5,3 Tỷ
50.5 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
138 m²(10 x 13.8)
7,8 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(4 x 19)
16,5 Tỷ
217 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(3.5 x 17)
8 Tỷ 880 Triệu
164 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
117 m²(6 x 22.5)
16,8 Tỷ
144 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Tạ Quang Bửu
Căn Hộ Dịch Vụ
99 m²(3.6 x 28.5)
13,3 Tỷ
134 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Dương Bá Trạc
Căn Hộ Dịch Vụ
280 m²(8 x 35)
20 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(4 x 10)
2 Tỷ 950 Triệu
73.8 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
41 m²(2.8 x 17.2)
7,9 Tỷ
193 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Căn Hộ Dịch Vụ
58.5 m²(3.9 x 16)
13,5 Tỷ
231 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
129 m²(3.8 x 27)
25,8 Tỷ
200 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Căn Hộ Dịch Vụ
148 m²(4.2 x 35)
35,8 Tỷ
242 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Căn Hộ Dịch Vụ
110 m²(4.25 x 13)
8,3 Tỷ
75.5 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(6 x 20)
24 Tỷ
200 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
105 m²(6.8 x 15.7)
5,3 Tỷ
50.5 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
95 m²(4.6 x 21)
9,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Căn Hộ Dịch Vụ
58 m²(35 x 17)
7 Tỷ
121 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Dương Bá Trạc
Căn Hộ Dịch Vụ
67 m²(36 x 19)
8,6 Tỷ
128 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
228 m²(11.3 x 20)
8,4 Tỷ
36.8 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai