Bán chung cư 161+161 (phải,trước)+161 (phải,sau) Pasteur Phường Xuân Hòa Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
3033 m²(32 x 93)
2850 Tỷ
940 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Cách Mạng Tháng Tám | 157 triệu/m² | 157 triệu/m² - 157 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Huỳnh Tịnh Của | 189 triệu/m² | 189 triệu/m² - 189 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Lê Văn Sỹ | 134 triệu/m² | 117 triệu/m² - 151 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Lý Chính Thắng | 237 triệu/m² | 237 triệu/m² - 237 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa | 198 triệu/m² | 198 triệu/m² - 198 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Pasteur | 940 triệu/m² | 940 triệu/m² - 940 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Trương Định | 815 triệu/m² | 815 triệu/m² - 815 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Trần Quang Diệu | 50 triệu/m² | 50 triệu/m² - 50 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Trần Quốc Toản | 263 triệu/m² | 263 triệu/m² - 263 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
3033 m²(32 x 93)
2850 Tỷ
940 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Căn Hộ Dịch Vụ
43 m²(3.3 x 14)
8,5 Tỷ
198 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Căn Hộ Dịch Vụ
3033 m²(32 x 93)
2850 Tỷ
940 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Căn Hộ Dịch Vụ
116 m²(4 x 30)
27,5 Tỷ
237 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(3.3 x 19)
8 Tỷ 650 Triệu
157 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Căn Hộ Dịch Vụ
15 m²(3 x 5)
3 Tỷ 950 Triệu
263 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Trần Quốc Toản
Căn Hộ Dịch Vụ
46 m²(4 x 12)
6 Tỷ 950 Triệu
151 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Căn Hộ Dịch Vụ
43 m²(3.6 x 12)
2 Tỷ 150 Triệu
50 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Trần Quang Diệu
Căn Hộ Dịch Vụ
43 m²(3.6 x 12)
2 Tỷ 150 Triệu
50 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Trần Quang Diệu
Căn Hộ Dịch Vụ
23 m²(3 x 8)
4 Tỷ 350 Triệu
189 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Huỳnh Tịnh Của
Căn Hộ Dịch Vụ
42 m²(3.8 x 11)
4,9 Tỷ
117 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Căn Hộ Dịch Vụ
981 m²
800 Tỷ
815 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Trương Định
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai