Bán chung cư Đường số 41 Phường Tân Thuận Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
476 m²(13 x 32)
47,5 Tỷ
99.8 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 41
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Bùi Văn Ba | 120 triệu/m² | 47 triệu/m² - 193 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường C | 87 triệu/m² | 44 triệu/m² - 143 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường G | 155 triệu/m² | 96 triệu/m² - 265 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát | 114 triệu/m² | 57 triệu/m² - 275 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Lâm Văn Bền | 284 triệu/m² | 284 triệu/m² - 284 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Lý Phục Man | 200 triệu/m² | 200 triệu/m² - 200 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Nguyễn Thị Thập | 190 triệu/m² | 190 triệu/m² - 190 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh | 216 triệu/m² | 56 triệu/m² - 347 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Nguyễn Văn Quỳ | 79 triệu/m² | 79 triệu/m² - 79 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Tân Mỹ | 130 triệu/m² | 130 triệu/m² - 130 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Tân Thuận Tây | 56 triệu/m² | 56 triệu/m² - 56 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 1 | 143 triệu/m² | 41 triệu/m² - 244 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 2 | 150 triệu/m² | 150 triệu/m² - 150 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 3 | 118 triệu/m² | 47 triệu/m² - 182 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 4F | 313 triệu/m² | 313 triệu/m² - 313 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 5 | 221 triệu/m² | 221 triệu/m² - 221 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 8 | 150 triệu/m² | 150 triệu/m² - 150 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 10 | 133 triệu/m² | 133 triệu/m² - 133 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 41 | 100 triệu/m² | 100 triệu/m² - 100 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 51 | 140 triệu/m² | 140 triệu/m² - 140 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
476 m²(13 x 32)
47,5 Tỷ
99.8 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 41
Căn Hộ Dịch Vụ
68 m²(10 x 17)
15 Tỷ
221 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(4 x 25)
15 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
124 m²(14 x 9)
9,2 Tỷ
74.2 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
123 m²(4.8 x 21.5)
13,1 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(4 x 25)
15 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
230 m²(12 x 20)
72 Tỷ
313 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 4F
Căn Hộ Dịch Vụ
157 m²(5.3 x 30)
17,4 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Căn Hộ Dịch Vụ
131 m²(7.2 x 19)
15,9 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
150 m²(6 x 24)
8,5 Tỷ
56.7 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Căn Hộ Dịch Vụ
87 m²(53 x 19)
8,7 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Căn Hộ Dịch Vụ
87 m²(5.3 x 19)
8,7 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(4 x 25)
15 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
143 m²(7 x 22)
18 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Căn Hộ Dịch Vụ
260 m²(7 x 40)
52 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Lý Phục Man
Căn Hộ Dịch Vụ
197 m²(10 x 21)
59 Tỷ
299 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Linh
Căn Hộ Dịch Vụ
36 m²(9 x 4)
2 Tỷ 850 Triệu
79.2 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(4 x 16)
5 Tỷ 590 Triệu
99.8 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Căn Hộ Dịch Vụ
230 m²(13 x 20)
22 Tỷ
95.7 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Căn Hộ Dịch Vụ
107 m²(7.8 x 16)
19,2 Tỷ
179 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai