Bán chung cư ( thửa 933 tờ 4 ) 55 Tây Lân Phường Tân Tạo Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(4 x 16.2)
7,5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Tạo
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường A7 | 53 triệu/m² | 53 triệu/m² - 53 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Bờ Sông | 54 triệu/m² | 54 triệu/m² - 54 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường C | 63 triệu/m² | 26 triệu/m² - 156 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Cầu Kinh | 42 triệu/m² | 42 triệu/m² - 42 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Hồ Văn Long | 79 triệu/m² | 33 triệu/m² - 119 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Lê Đình Cẩn | 73 triệu/m² | 45 triệu/m² - 128 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Nguyễn Cửu Phú | 47 triệu/m² | 47 triệu/m² - 47 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Nguyễn Triệu Luật | 59 triệu/m² | 57 triệu/m² - 62 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Nguyễn Văn Cừ | 116 triệu/m² | 116 triệu/m² - 116 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Trần Thanh Mại | 54 triệu/m² | 51 triệu/m² - 58 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Trần Đại Nghĩa | 160 triệu/m² | 160 triệu/m² - 160 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Tây Lân | 108 triệu/m² | 100 triệu/m² - 115 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Tỉnh Lộ 10 | 79 triệu/m² | 37 triệu/m² - 263 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 1 | 75 triệu/m² | 45 triệu/m² - 108 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 3A | 98 triệu/m² | 98 triệu/m² - 98 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 3 | 44 triệu/m² | 44 triệu/m² - 44 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 4 | 87 triệu/m² | 70 triệu/m² - 103 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 5 | 108 triệu/m² | 63 triệu/m² - 148 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 7 | 166 triệu/m² | 113 triệu/m² - 208 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 40 | 131 triệu/m² | 131 triệu/m² - 131 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 44 | 163 triệu/m² | 163 triệu/m² - 163 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 46 | 144 triệu/m² | 144 triệu/m² - 144 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 49 | 173 triệu/m² | 173 triệu/m² - 173 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 50 | 107 triệu/m² | 107 triệu/m² - 107 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 55 | 129 triệu/m² | 129 triệu/m² - 129 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(4 x 16.2)
7,5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Căn Hộ Dịch Vụ
108 m²(4.7 x 20)
6,1 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Căn Hộ Dịch Vụ
273 m²(5 x 55)
13,9 Tỷ
50.9 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Trần Thanh Mại
Căn Hộ Dịch Vụ
900 m²(23 x 70)
68 Tỷ
75.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Căn Hộ Dịch Vụ
74 m²(5 x 15)
8,8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Căn Hộ Dịch Vụ
96 m²(4 x 24)
5 Tỷ 990 Triệu
62.4 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Nguyễn Triệu Luật
Căn Hộ Dịch Vụ
92 m²(4.7 x 19.5)
7 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Căn Hộ Dịch Vụ
105 m²(6 x 17.5)
15,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(6 x 20)
16 Tỷ
133 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 7
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(6 x 20)
13 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(4.8 x 20)
3,5 Tỷ
53.8 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Bờ Sông
Căn Hộ Dịch Vụ
51 m²(4.5 x 13)
4 Tỷ
78.4 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(4.8 x 13)
3 Tỷ 980 Triệu
64.2 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
118 m²(4 x 29.5)
15,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 40
Căn Hộ Dịch Vụ
190 m²(6 x 42)
50 Tỷ
263 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Căn Hộ Dịch Vụ
418 m²(6 x 70)
45 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
198 m²(11 x 35)
22,9 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Nguyễn Văn Cừ
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(4 x 19)
7,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Căn Hộ Dịch Vụ
105 m²(6 x 17.5)
15 Tỷ
143 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
78 m²(4 x 19)
12,5 Tỷ
160 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Trần Đại Nghĩa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai