Bán chung cư Nguyễn Thị Minh Khai Phường Sài Gòn Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(8 x 8)
44 Tỷ
710 Triệu/m²P.Sài Gòn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(8 x 8)
44 Tỷ
710 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Căn Hộ Dịch Vụ
121 m²(9 x 15)
30 Tỷ
248 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Căn Hộ Dịch Vụ
149 m²(12.8 x 5.8)
19,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
đường số 15B
Căn Hộ Dịch Vụ
325 m²(15 x 22.5)
490 Tỷ
1.51 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Căn Hộ Dịch Vụ
225 m²(10 x 22.5)
360 Tỷ
1.6 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Căn Hộ Dịch Vụ
88 m²(7 x 12)
7,6 Tỷ
86.4 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Giai
Căn Hộ Dịch Vụ
45 m²(4.2 x 11)
4,4 Tỷ
97.8 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phan Liêm
Căn Hộ Dịch Vụ
99 m²(4.2 x 24)
28,5 Tỷ
288 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Thị Riêng
Căn Hộ Dịch Vụ
49 m²(4.65 x 7)
15,5 Tỷ
316 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Căn Hộ Dịch Vụ
93 m²(9 x 11)
59 Tỷ
634 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Đức Thắng
Căn Hộ Dịch Vụ
49 m²(4.65 x 7)
15,5 Tỷ
316 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Căn Hộ Dịch Vụ
99 m²(3.2 x 26)
19,5 Tỷ
197 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Căn Hộ Dịch Vụ
141 m²(5.5 x 26)
26 Tỷ
184 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Trương Hán Siêu
Căn Hộ Dịch Vụ
46 m²(3.8 x 12)
4,7 Tỷ
102 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Giai
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(3 x 17)
17 Tỷ
304 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Thất Đạm
Căn Hộ Dịch Vụ
113 m²(9.4 x 13.2)
7,9 Tỷ
69.9 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Căn Hộ Dịch Vụ
22 m²(4.5 x 6.4)
1 Tỷ 750 Triệu
79.5 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(4.2 x 12)
4 Tỷ 380 Triệu
79.6 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phan Liêm
Căn Hộ Dịch Vụ
59 m²(7.5 x 15)
90 Tỷ
1.53 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Huệ
Căn Hộ Dịch Vụ
41 m²(6 x 7)
2,8 Tỷ
68.3 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai