Bán chung cư Lạc Long Quân Phường Hạnh Thông Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
54.1 m²(4.1 x 13.2)
11,6 Tỷ
214 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Lý Thường Kiệt | 144 triệu/m² | 144 triệu/m² - 144 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 1 | 121 triệu/m² | 52 triệu/m² - 214 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
54.1 m²(4.1 x 13.2)
11,6 Tỷ
214 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
54.1 m²(4.1 x 13.2)
11,6 Tỷ
214 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
131 m²(4.5 x 21)
15,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
54.1 m²(4.1 x 13.2)
11,2 Tỷ
207 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
98 m²(4 x 24)
20,5 Tỷ
209 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
119 m²(6 x 20)
20,5 Tỷ
172 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
67 m²(4 x 18)
8,4 Tỷ
125 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
109 m²(5.6 x 22)
7,1 Tỷ
65.1 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
109 m²(5.6 x 22)
7,1 Tỷ
65.1 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(8 x 10)
10,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Căn Hộ Dịch Vụ
223 m²(3.2 x 34)
11,5 Tỷ
51.6 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
141 m²(5.3 x 20)
11,5 Tỷ
81.6 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
182 m²(11 x 16)
23 Tỷ
126 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
600 m²(13 x 41)
38,5 Tỷ
64.2 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
540 m²(19 x 28)
45 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
1418 m²(17 x 67)
86,5 Tỷ
61 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
109 m²(5.6 x 19)
8 Tỷ
73.4 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai