Bán chung cư Trần Hưng Đạo Phường Chợ Quán Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(6 x 12.5)
5,1 Tỷ
68 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường An Bình | 353 triệu/m² | 353 triệu/m² - 353 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Lê Hồng Phong | 66 triệu/m² | 37 triệu/m² - 120 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Nguyễn Trãi | 439 triệu/m² | 192 triệu/m² - 685 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Phan Văn Trị | 47 triệu/m² | 47 triệu/m² - 47 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Trần Bình Trọng | 268 triệu/m² | 183 triệu/m² - 317 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Trần Hưng Đạo | 229 triệu/m² | 68 triệu/m² - 360 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(6 x 12.5)
5,1 Tỷ
68 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(3.4 x 18)
10 Tỷ 990 Triệu
183 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Bình Trọng
Căn Hộ Dịch Vụ
30 m²(3 x 10)
5 Tỷ 750 Triệu
192 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Căn Hộ Dịch Vụ
89 m²(5.3 x 13)
23 Tỷ
258 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Căn Hộ Dịch Vụ
11 m²(4.1 x 3.6)
2 Tỷ 950 Triệu
268 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Bình Trọng
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(4.1 x 20)
50 Tỷ
685 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Căn Hộ Dịch Vụ
96 m²(4.9 x 20)
33,9 Tỷ
353 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Bình
Căn Hộ Dịch Vụ
96 m²(4.9 x 20)
33,9 Tỷ
353 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Bình
Căn Hộ Dịch Vụ
71 m²(5 x 14)
3,3 Tỷ
46.5 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Phan Văn Trị
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(3.3 x 16)
6,6 Tỷ
120 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Lê Hồng Phong
Căn Hộ Dịch Vụ
78 m²(7.5 x 10.5)
2 Tỷ 850 Triệu
36.5 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Lê Hồng Phong
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(5 x 11)
2 Tỷ 220 Triệu
40.4 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Lê Hồng Phong
Căn Hộ Dịch Vụ
41 m²(3.2 x 12)
13 Tỷ
317 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Bình Trọng
Căn Hộ Dịch Vụ
28 m²(3 x 10)
8,5 Tỷ
304 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Bình Trọng
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4 x 15)
18 Tỷ
360 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai