Bán chung cư ( Thửa 143 tờ 07 ) 64 Đường số 8 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
115 m²(4.7 x 27)
13 Tỷ
113 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
13-04-2026 Mặt Tiền
đường số 8
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Loại nhà đất
Căn Hộ Dịch Vụ
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường số
8
Căn Hộ Dịch Vụ
115 m²(4.7 x 27)
13 Tỷ
113 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
270 m²(7 x 38.5)
15,9 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
250 m²(7 x 35)
15,8 Tỷ
63.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
32 m²(4 x 8)
1 Tỷ 450 Triệu
45.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai