Bán chung cư (Thửa 614 tờ 36) Nguyễn Duy Trinh Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4.4 x 11.5)
5,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Long Phước
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4.4 x 11.5)
5,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
118 m²(5 x 23.5)
12,9 Tỷ
109 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
331 m²(10 x 33)
21 Tỷ
63.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
267 m²(15 x 31)
16,5 Tỷ
61.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(14 x 8.6)
5,6 Tỷ
46.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
118 m²(5 x 23.5)
12,8 Tỷ
108 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
331 m²(10 x 33)
21 Tỷ
63.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4.4 x 11.5)
4,3 Tỷ
86 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(4.6 x 12)
4,1 Tỷ
74.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai