Bán chung cư TA28 Thửa 522, 523 Tờ 37 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
306 m²(8 x 38.25)
24,1 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
27-03-2025 Mặt Tiền
đường A2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Loại nhà đất
Căn Hộ Dịch Vụ
Phường/Xã
Thới An
Đường
A2
Căn Hộ Dịch Vụ
306 m²(8 x 38.25)
24,1 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường A2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai