Bán chung cư Lô A2 CC 830 Sư Vạn Hạnh Phường Hòa Hưng Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
46 m²(3.9 x 16)
6 Tỷ 150 Triệu
134 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Sư Vạn Hạnh phường Hòa Hưng | 103 triệu/m² | 57 triệu/m² - 135 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ hẻm đường Sư Vạn Hạnh phường Hòa Hưng | 332 triệu/m² | 307 triệu/m² - 356 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
46 m²(3.9 x 16)
6 Tỷ 150 Triệu
134 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
46 m²(3.9 x 16)
6 Tỷ 150 Triệu
134 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(4 x 14)
17,2 Tỷ
307 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4 x 20)
28,5 Tỷ
356 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
46 m²(6.8 x 9.3)
2,8 Tỷ
60.9 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
46 m²(3.8 x 16)
6,2 Tỷ
135 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
47 m²(3.9 x 12)
4 Tỷ 450 Triệu
94.7 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
47 m²(6.6 x 7)
2,7 Tỷ
57.4 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai