Bán chung cư ( Thửa539 + Thửa14 +687 + ...+ Thửa694) Bình Trị Đông Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
3460 m²(50 x 70)
130 Tỷ
37.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
15-04-2026 Mặt Tiền
đường A1