Bán nhà đường số 20, KDC Khang Điền, Phước Long B, TP. HCM
Biệt thự
160 m²(8 x 20)
19 Tỷ 990 Triệu
125 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 20
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Biệt thự mặt tiền đường D6A | 134 triệu/m² | 134 triệu/m² - 134 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Thanh Nga | 172 triệu/m² | 172 triệu/m² - 172 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Xuân Quỳnh | 172 triệu/m² | 172 triệu/m² - 172 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 1 | 15 triệu/m² | 15 triệu/m² - 15 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 8 | 125 triệu/m² | 115 triệu/m² - 135 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 10 | 138 triệu/m² | 138 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 20 | 125 triệu/m² | 125 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 25 | 175 triệu/m² | 175 triệu/m² - 175 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 28 | 121 triệu/m² | 121 triệu/m² - 121 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 30 | 138 triệu/m² | 138 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 659 | 139 triệu/m² | 139 triệu/m² - 139 triệu/m² |
Biệt thự
160 m²(8 x 20)
19 Tỷ 990 Triệu
125 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 20
Biệt thự
178 m²(8 x 22.5)
24,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 10
Biệt thự
145 m²(7 x 20.5)
19 Tỷ 990 Triệu
138 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 30
Biệt thự
154 m²(7 x 22)
26,5 Tỷ
172 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Xuân Quỳnh
Biệt thự
330 m²(15 x 22)
46 Tỷ
139 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 659
Biệt thự
200 m²(10 x 20)
27 Tỷ
135 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 8
Biệt thự
200 m²(10 x 20)
23 Tỷ
115 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 8
Biệt thự
274 m²(12 x 23)
48 Tỷ
175 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 25
Biệt thự
194 m²(8.9 x 23)
23,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 28
Biệt thự
250 m²(8 x 20)
43 Tỷ
172 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Thanh Nga
Biệt thự
314 m²(16 x 20)
42 Tỷ
134 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D6A
Biệt thự
7070 m²(45 x 80)
105 Tỷ
14.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai