Bán nhà 42 Lô L Đường số 7 Phường Phú Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
126 m²(6 x 22)
22 Tỷ
175 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 7
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Phú Thuận
Đường số
7
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 7 | 137 triệu/m² | 61 triệu/m² - 175 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 7 | 30 triệu/m² | 30 triệu/m² - 30 triệu/m² |
Nhà phố
126 m²(6 x 22)
22 Tỷ
175 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 7
Nhà phố
126 m²(5 x 25)
22 Tỷ
175 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 7
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
1,1 Tỷ
61.1 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 7
Căn Hộ Dịch Vụ
128 m²(13 x 10)
3 Tỷ 850 Triệu
30.1 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai