Bán nhà hẻm 64/30/16 Phổ Quang Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
416 m²(13.5 x 30)
83 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phổ Quang
80 Tỷ
~ 533 Triệu/m²150m²
| Loại sản phẩm | Tòa Nhà Văn Phòng | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 150 m2 |
Nhà phố
416 m²(13.5 x 30)
83 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
150.5 m²(7.8 x 19.2)
80 Tỷ
532 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hậu Giang
Nhà phố
150.5 m²
80 Tỷ
532 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hậu Giang
Tòa Nhà Văn Phòng
94 m²
75 Tỷ
798 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Trần Quốc Hoàn
Nhà phố
438 m²(15 x 29)
78 Tỷ
178 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
416 m²(14 x 30)
83,5 Tỷ
201 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
328 m²(7.5 x 32)
80 Tỷ
244 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Tòa Nhà Văn Phòng
269.9 m²(23 x 15)
88 Tỷ
326 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai