Bán toà nhà 307B Nguyên Văn Trỗi, Phường 1, Quận Tân Bình
Tòa Nhà Văn Phòng
168.72 m²
150 Tỷ
889 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Tòa nhà văn phòng Phường Bảy Hiền | 496 triệu/m² | 271 triệu/m² - 889 triệu/m² |
| Tòa nhà văn phòng Phường Tân Bình | 266 triệu/m² | 31 triệu/m² - 440 triệu/m² |
| Tòa nhà văn phòng Phường Tân Hòa | 150 triệu/m² | 150 triệu/m² - 150 triệu/m² |
| Tòa nhà văn phòng Phường Tân Sơn Hòa | 433 triệu/m² | 252 triệu/m² - 913 triệu/m² |
| Tòa nhà văn phòng Phường Tân Sơn Nhất | 398 triệu/m² | 63 triệu/m² - 798 triệu/m² |
Tòa Nhà Văn Phòng
168.72 m²
150 Tỷ
889 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Tòa Nhà Văn Phòng
1020 m²
400 Tỷ
392 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Tòa Nhà Văn Phòng
188 m²
95 Tỷ
505 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Tòa Nhà Văn Phòng
155 m²
39 Tỷ
252 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Trường Sơn
Tòa Nhà Văn Phòng
250 m²
110 Tỷ
440 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Tòa Nhà Văn Phòng
358 m²
95 Tỷ
265 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Thế Lộc
Tòa Nhà Văn Phòng
128 m²
38 Tỷ
297 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bình Giã
Tòa Nhà Văn Phòng
224.1 m²
100 Tỷ
446 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Cửu Long
Tòa Nhà Văn Phòng
265 m²
150 Tỷ
566 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Tòa Nhà Văn Phòng
235 m²
90 Tỷ
383 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Tòa Nhà Văn Phòng
250 m²(10.5 x 25)
55 Tỷ
220 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Quang Bích
Tòa Nhà Văn Phòng
150 m²
80 Tỷ
533 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hậu Giang
Tòa Nhà Văn Phòng
155 m²
38 Tỷ
245 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Sông Nhuệ
Tòa Nhà Văn Phòng
225 m²
57 Tỷ
253 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Tòa Nhà Văn Phòng
104 m²
48 Tỷ
462 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Tòa Nhà Văn Phòng
203 m²(8.45 x 24.1)
86 Tỷ
424 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Tòa Nhà Văn Phòng
289 m²
200 Tỷ
692 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Tân Canh
Tòa Nhà Văn Phòng
600 m²
90 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Tòa Nhà Văn Phòng
2000 m²
62 Tỷ
31 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Tòa Nhà Văn Phòng
383 m²
110 Tỷ
287 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Quang Bích
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai