Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 3E/16 Phổ Quang , P.2, Tân Bình
Biệt thự
240 m²(15 x 16)
87 Tỷ
363 Triệu/m²P.Tân Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Biệt thự Phường Bảy Hiền | 258 triệu/m² | 154 triệu/m² - 369 triệu/m² |
| Biệt thự Phường Tân Bình | 219 triệu/m² | 113 triệu/m² - 363 triệu/m² |
| Biệt thự Phường Tân Sơn Hòa | 388 triệu/m² | 192 triệu/m² - 1,00 tỷ/m² |
| Biệt thự Phường Tân Sơn Nhất | 161 triệu/m² | 143 triệu/m² - 176 triệu/m² |
Biệt thự
240 m²(15 x 16)
87 Tỷ
363 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Biệt thự
170 m²
31 Tỷ
182 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Thân Nhân Trung
Biệt thự
172 m²
33 Tỷ
192 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Biệt thự
160 m²
35 Tỷ
219 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cù Chính Lan
Biệt thự
369 m²
65 Tỷ
176 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Cảnh Dị
Biệt thự
220 m²
38 Tỷ
173 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Đại lộ Thăng Long
Biệt thự
200 m²
69 Tỷ
345 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường A4
Biệt thự
300 m²(15 x 16)
108 Tỷ
360 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Huỳnh Lan Khanh
Biệt thự
200 m²
60 Tỷ
300 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Ni Sư Huỳnh Liên
Biệt thự
168 m²
32 Tỷ
190 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trương Hoàng Thanh
Biệt thự
200 m²
39 Tỷ
195 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Biệt thự
120 m²
42 Tỷ
350 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Biệt thự
130 m²
48 Tỷ
369 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Biệt thự
130 m²
19.5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bành Văn Trân
Biệt thự
115 m²
25 Tỷ
217 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Trà Khúc
Biệt thự
150 m²
150 Tỷ
1 Tỷ/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Huỳnh Lan Khanh
Biệt thự
231 m²
33 Tỷ
143 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Biệt thự
300 m²
75 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Tân Canh
Biệt thự
120 m²
18.5 Tỷ
154 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Biệt thự
337 m²
38 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai