Bán căn hộ 362L1 Lý Thường Kiệt Phường 6 Quận Tân Bình
Căn hộ
105 m²
4 Tỷ
38.1 Triệu/m²P.Tân Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ Phường Bảy Hiền | 64 triệu/m² | 38 triệu/m² - 129 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Tân Bình | 51 triệu/m² | 33 triệu/m² - 87 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Tân Hòa | 53 triệu/m² | 36 triệu/m² - 88 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Tân Sơn Hòa | 247 triệu/m² | 69 triệu/m² - 398 triệu/m² |
Căn hộ
105 m²
4 Tỷ
38.1 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Căn hộ
38 m²
1.6 Tỷ
42.1 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hồng Lạc
Căn hộ
23 m²
1.7 Tỷ
73.9 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Căn hộ
41 m²
2.1 Tỷ
51.2 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Duy Tân
Căn hộ
140 m²
7.3 Tỷ
52.1 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Căn hộ
56 m²
7.2 Tỷ
129 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hồng Lạc
Căn hộ
90 m²
3.4 Tỷ
37.8 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Căn hộ
60 m²
4.15 Tỷ
69.2 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Căn hộ
68 m²
5.9 Tỷ
86.8 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Căn hộ
88 m²
5.8 Tỷ
65.9 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Thép Mới
Căn hộ
151 m²
8.5 Tỷ
56.3 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Căn hộ
113 m²
8.5 Tỷ
75.2 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Căn hộ
88.4 m²
7.2 Tỷ
81.4 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Căn hộ
65 m²
2.45 Tỷ
37.7 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Căn hộ
31 m²
1.55 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Căn hộ
25 m²
2.2 Tỷ
88 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Căn hộ
54 m²
2.1 Tỷ
38.9 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Căn hộ
57 m²
2.4 Tỷ
42.1 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Căn hộ
105 m²
7.2 Tỷ
68.6 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Căn hộ
81 m²
2.65 Tỷ
32.7 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai