Bán nhà 46 Đường số 12 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
220 m²(6.4 x 34)
15,8 Tỷ
71.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 12
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường số
12
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà phố hẻm đường số 12 phường Thủ Đức | 72 triệu/m² | 30 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| Nhà phố mặt tiền đường số 12 phường Thủ Đức | 120 triệu/m² | 72 triệu/m² - 190 triệu/m² |
Nhà phố
220 m²(6.4 x 34)
15,8 Tỷ
71.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
28 m²(4.7 x 5.9)
3 Tỷ 850 Triệu
138 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
64 m²(4 x 19.3)
5,4 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
44 m²(3.4 x 13)
2,2 Tỷ
50 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
247 m²(9 x 27.5)
14,5 Tỷ
58.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
146.3 m²(8 x 18)
16,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
91 m²
5,2 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
7,5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
304.6 m²
58 Tỷ
190 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
90 m²(3 x 13)
2,7 Tỷ
30 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
61 m²(4.8 x 13)
3,1 Tỷ
50.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
10,5 Tỷ
119 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
89 m²(4 x 22.3)
9,6 Tỷ
108 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai