Bán đất thửa 605 tờ 49 Đường số 8 Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
153 m²(3.8 x 40)
4,8 Tỷ
31.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Long Phước
Đường số
8
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 8 phường Long Phước | 48 triệu/m² | 15 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Đất hẻm đường số 8 phường Long Phước | 50 triệu/m² | 50 triệu/m² - 50 triệu/m² |
Đất
153 m²(3.8 x 40)
4,8 Tỷ
31.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
70 m²(6.5 x 11.7)
4,9 Tỷ
70 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
95 m²(7 x 13.7)
5,8 Tỷ
61.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
82 m²(4.1 x 21)
4,5 Tỷ
54.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
82 m²(4.1 x 21)
4,5 Tỷ
54.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
53 m²(5.2 x 10.2)
2 Tỷ 330 Triệu
44 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
54.5 m²(4.5 x 12)
3,4 Tỷ
62.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
80 m²(7.6 x 10.6)
4,4 Tỷ
55 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
105 m²(6.4 x 17)
6,6 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
50 m²(4.1 x 12.5)
2 Tỷ 750 Triệu
55 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
1613 m²(46 x 35)
24,9 Tỷ
15.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
54 m²(4 x 13.5)
2,7 Tỷ
50 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
54 m²(4 x 13.5)
2,7 Tỷ
50 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
3204 m²(70 x 68)
63 Tỷ
19.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
95 m²(5 x 19)
5,6 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
87 m²(6.4 x 13.5)
5,7 Tỷ
65.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
52 m²(4 x 13)
2 Tỷ 350 Triệu
45.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
51 m²(4.5 x 10.5)
2,4 Tỷ
47.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
53 m²(4 x 13.25)
2 Tỷ 150 Triệu
40.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
55 m²(5 x 11)
2 Tỷ 350 Triệu
42.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai