Bán đất thửa 1138 tờ 54 Mặt phố Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
73 m²(4 x 18)
2,5 Tỷ
34.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Long Phước
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 1 phường Long Phước | 31 triệu/m² | 7 triệu/m² - 70 triệu/m² |
Đất
73 m²(4 x 18)
2,5 Tỷ
34.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
1763 m²(40 x 45)
12,8 Tỷ
7.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
2142 m²(34 x 71)
31 Tỷ
14.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
4930 m²(80 x 60)
78 Tỷ
15.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
60 m²(6.2 x 9.6)
4 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
77 m²(5 x 15)
2 Tỷ 980 Triệu
38.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
120 m²(6 x 20)
5,5 Tỷ
45.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
2000 m²(35 x 51)
21 Tỷ
10.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
50 m²(4 x 12.5)
2,6 Tỷ
52 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
50 m²(4 x 12.5)
3,5 Tỷ
70 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
220 m²(9 x 25)
4,5 Tỷ
20.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
30000 m²
400 Tỷ
13.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
180258 m²
1500 Tỷ
8.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai