Bán đất thửa 920 tờ 48 Đối diện nhà 12.36 Đường 339 Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Đất
52.5 m²(4.5 x 12)
5 Tỷ 770 Triệu
110 Triệu/m²P.Phước Long
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường D phường Phước Long | 95 triệu/m² | 43 triệu/m² - 115 triệu/m² |
Đất
52.5 m²(4.5 x 12)
5 Tỷ 770 Triệu
110 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
63 m²(4 x 16)
5,3 Tỷ
84.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
54 m²(5 x 11.3)
5 Tỷ 940 Triệu
110 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
58.2 m²(4 x 15)
6,4 Tỷ
110 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
54.5 m²(5.5 x 10.4)
5 Tỷ 990 Triệu
110 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
63.9 m²(4 x 16.4)
7 Tỷ 30 Triệu
110 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
63.9 m²(4 x 17)
7 Tỷ 337 Triệu
115 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
55.5 m²(4 x 14)
6,1 Tỷ
110 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
53 m²(4 x 13)
5,7 Tỷ
108 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
53 m²(4 x 13.5)
5,8 Tỷ
109 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
56 m²(4.5 x 13)
6 Tỷ 140 Triệu
110 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
178 m²(9.6 x 18.5)
15,5 Tỷ
87.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
230 m²(8.1 x 25)
15 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
65 m²(4.5 x 13.7)
4,5 Tỷ
69.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
127.8 m²(7 x 18)
8 Tỷ
62.6 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
94 m²(4.5 x 20)
4 Tỷ
42.6 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai